Support
www.it108connect.ran4u.com
086-5445778 , 02-4582949
Your shopping cart
ดูตะกร้าสินค้าของคุณ
ไม่มีสินค้าในตะกร้าของคุณ

จำนวนสินค้า: 18   หน้าที่: 1/1

จำนวนสินค้าต่อแถว จำนวนสินค้าที่แสดง
เลือกจำนวนสินค้าที่ต้องการให้แสดงใน 1 หน้า

TP-LINK TL-SM321A WDM Bi-Directional SFP Module

TL-SM321A 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 2,190.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK TL-SM321B WDM Bi-Directional SFP Module

TL-SM321B 1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,390.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK TL-SM311LS MiniGBIC Module

TL-SM311LS Gigabit SFP module, Single-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 10km distance (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,290.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK TL-SM311LM MiniGBIC Module

TL-SM311LM Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,390.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

PLANET VC-203PT PoE over Coaxial Extender – Transmitter

VC-203PT PoE over Coaxial Extender – Transmitter (สินค้ารับประกัน 3 ปี)

ราคา 6,900.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

PLANET VC-203PR PoE over Coaxial Extender – Receiver

VC-203PR PoE over Coaxial Extender – Receiver (สินค้ารับประกัน 3 ปี)

ราคา 6,900.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC110CS 10/100Mbps Single-Mode Media Converter

MC110CS 10/100Mbps Single-Mode Media Converter (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,890.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

PLANET VC-202A 1-Port 10/100Base-TX + 1-Port BNC Ethernet over Coaxial Extender

VC-202A 1-Port 10/100Base-TX + 1-Port BNC Ethernet over Coaxial Extender (สินค้ารับประกัน 3 ปี)

ราคา 4,200.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC220L 1000Mbps RJ45 to 1000Mbps SFP slot supporting MiniGBIC modules

10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode LC fiber Converter, SFP slot supporting Mini GBIC modules, switching power adapter, chassis mountable (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,590.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC200CM 1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter

MC200CM 1000Mbps RJ45 to 1000Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 550m, switching power adapter (สินค้ารับประกัน 1ปี)

ราคา 1,990.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC210CS 1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km

MC210CS 10/100/1000M RJ45 to 1000M single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis mountable (สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 2,200.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

Cisco MGBSX1

MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver

ราคา 3,990.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC112CS Media Converter (10/100 Ethernet to 100BASE-FX Singlemode Fibre, SC Connector)

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable(สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,890.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC111CS Media Converter (10/100 Ethernet to 100BASE-FX Singlemode Fibre, SC Connector)

MC111CS 10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable(สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,890.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

TP-LINK MC100CM Media Converter (10/100 Ethernet to 100BASE-FX Multimode Fibre, SC Connector)

MC100CM 10/100Mbps RJ45 to 100Mbps multi-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 2Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable(สินค้ารับประกัน 1 ปี)

ราคา 1,790.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

LINKSYS Lacgsx 1000Base-sx SFP Transceiver For Business

Lacgsx 1000Base-sx SFP Transceiver For Business(limited lifetime)

ราคา 3,900.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

LINKSYS Lacglx 1000Base-sx SFP Transceiver For Business

Lacglx 1000Base-sx SFP Transceiver For Business(limited lifetime)

ราคา 5,900.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

PLANET MC-1500 15-Slot Media Converter Chassis

MC-1500 15-Slot Media Converter Chassis (สินค้ารับประกัน 3 ปี)

ราคา 13,900.00 บาท

ส่งอีเมลล์ให้เพื่อน

1